ใหม่! มูส อินดี้ ซัมเมอร์
มูส อินดี้ ซัมเมอร์ เป็น Semi – Sweet ไซเดอร์ที่ เอาความเป็นไทย คือการนำสมุนไพรไทยอย่างใบเตยและดอกกระเจี๊ยบแดง มาผสมผสามกับแอปเปิ้ลจากยุโรปได้อย่างลงตัว จนเกิดกลิ่นอายหอมหวานนุ่มของดอกไม้ขาวอ่อนๆกับผลไม้เบาๆ พร้อมด้วยความสดชื่น หวานซ่อนเปรี้ยวและรสสัมผัสเบาละมุน กำลังพอดี มีเสน่ห์ ดื่มง่าย ชิคๆ แบบไทยๆ ไม่ซ้ำใคร โดยใช้วัตถุดิบจากธรรมชาติและไม่มีการเติมแต่ง สี ความหวาน หรือรสชาติสังเคราะห์ใดๆ
![article_image](/user/pages/01.about-us/02.news/_01-news-blog-list-section/28.moose_indiesummer/MOOSE_Blog_Image_Product-Launch_900x1200px_20220812.jpg?g-351066db)
![article_image](/user/pages/01.about-us/02.news/_01-news-blog-list-section/28.moose_indiesummer/MOOSE_Blog_Thumb_Product-Launch_900x600px_20220812.jpg?g-351066db)
![article_image](/user/pages/01.about-us/02.news/_01-news-blog-list-section/28.moose_indiesummer/MOOSE_Blog_Image_Product-Launch_900x1200px_20220812.jpg?g-351066db)
![article_image](/user/pages/01.about-us/02.news/_01-news-blog-list-section/28.moose_indiesummer/MOOSE_Blog_Thumb_Product-Launch_900x600px_20220812.jpg?g-351066db)