NEW! ZELTZER Fizz, THAILAND’S 1st HARD SELTZER
ใหม่! เปิดตัว ZELTZER Fizz น้ำสปาร์คกลิ้งแอลกอฮอล์ ฮาร์ด เซลท์เซอร์ แรกของไทย
ZELTZER Fizz (เซลท์เซอร์ ฟิซ) เครื่องดื่มแอลกอฮอล์แนวใหม่…ฮาร์ด เซลท์เซอร์!
ที่ได้รับความนิยมสูงสุด ณ ตอนนี้ในประเทศอเมริกาและทั่วโลกของเหล่าบรรดาคนรุ่นใหม่ โดยเซลท์เซอร์ฟิซ เป็นเครื่องดื่มน้ำสปาร์คกลิ้งแอลกอฮอล์ ที่มีส่วนผสมจากธรรมชาติและเป็นฮาร์ด เซลท์เซอร์เจ้าแรกของประเทศไทย ดื่มง่าย สดชื่นมีกลิ่นผลไม้อ่อนๆ น้ำตาลน้อย แทบไม่หวานเลยและเพียง100แคลอรี่ต่อขวดเท่านั้น ที่พร้อมท้าให้คุณได้พิสูจน์ความสดชื่นใน 2 รสชาติใหม่ ไม่ว่าจะเป็นรสองุ่นเคียวโฮ เบอร์รี่ และรสเมลอน
![article_image](/user/pages/01.about-us/02.news/_01-news-blog-list-section/23.zeltzer_fizz/ZZF_Blog_Image_900x1200px_20211021.jpg?g-e71c4e0f)
![article_image](/user/pages/01.about-us/02.news/_01-news-blog-list-section/23.zeltzer_fizz/ZZF_Blog_Thumb_900x600px_20211018.jpg?g-e71c4e0f)
![article_image](/user/pages/01.about-us/02.news/_01-news-blog-list-section/23.zeltzer_fizz/ZZF_Blog_Image_900x1200px_20211021.jpg?g-e71c4e0f)
![article_image](/user/pages/01.about-us/02.news/_01-news-blog-list-section/23.zeltzer_fizz/ZZF_Blog_Thumb_900x600px_20211018.jpg?g-e71c4e0f)